
KA SARRAFA JIN DAƊINKA - Ikon sarrafa zafi yana da ɗan taɓawa ɗaya kawai a cikin na'urar sarrafa LED mai ɗorewa. DUMI DA SARRAFA DUK RANA- Fasahar dumama zare mai amfani da wutar lantarki da kuma ƙaramin batirin mu mai ƙarfin volt 6700 mAh/7.4 suna ba da damar tsawaita zafi a lokacin tafiye-tafiye masu tsawo na rana.
JI ZAFI A ƘASA DA DAKIKO 30 - Tare da ƙarfin dumama sassa 3 (2 a cikin ƙirji da babban yanki a baya), kada ku sake damuwa da sanyi.
MAI SAUƘIN AMFANI DA FAHIMTAR SAITUNA Sanduna 3 masu haske suna nuna maka matakin zafi da ka zaɓa. Ƙarin fasaloli sun haɗa da: wankin na'ura, aljihun zip guda 2 na waje da babban aljihun ciki, bungees masu ƙyalli, da zaɓuɓɓukan launuka da yawa.
GARANTI DA GOYON BAYAN HANKALI - Gobi Heat tana goyon bayan ingancin masana'antarta. Baya ga kwanciyar hankali da ke tare da garantinmu, siyan ingantattun samfuran Gobi Heat yana nufin za ku iya tuntuɓar ƙungiyar sabis na abokin ciniki da ke Amurka don tallafin samfura.
Rigar PASSION mai zafi tana da tsarin dumama mai sassa uku. Muna amfani da Zaren Mai Gudanarwa don rarraba zafi ta kowace yanki.
Nemo aljihun batirin a cikin gaban hagu na riga sannan ka haɗa kebul ɗin zuwa batirin.
Danna ka riƙe maɓallin wuta ƙasa har zuwa daƙiƙa 5 ko har sai hasken ya kunna. Danna kuma don zagayawa ta kowane matakin dumama.
Ji daɗin rayuwa kuma ka zama mafi jin daɗin kanka yayin da kake yin ayyukan da kake son yi ba tare da ƙuntatawar yanayin sanyi na hunturu ba wanda ke hana ka.
ASSION Heat yana ƙirƙirar tufafi masu zafi ga kowa. Muna ɗaukar lokaci don la'akari da buƙatun kowane abokin ciniki kuma muna tsara su bisa ga waɗannan buƙatun. Muna ba da mafita masu kyau, masu daɗi da amfani ga tufafi masu zafi don nishaɗi, aiki da ayyukan yau da kullun.
A matsayinmu na ɗaya daga cikin kamfanonin kera da sayar da kayan sawa masu zafi da na waje a China, muna da masana'antar da aka kafa tun 1999. Tun daga lokacin da aka kafa ta, muna mai da hankali kan fannin kayan sawa na waje da na wasanni. Kamar su jaket ɗin kankara/wando na dusar ƙanƙara, jaket ɗin ƙasa/ruwan ɗamara, rigar ruwan sama, jaket mai laushi/jaket mai haɗaka, wandon yawo/gajere, nau'ikan jaket ɗin ulu da saƙa iri-iri. Babban kasuwarmu tana kan Turai, Amurka. Farashin masana'anta mai fa'ida ya cimma haɗin gwiwa da babban abokin hulɗa, kamar Speedo, Umbro, Rip Curl, Mountainware house, Joma, Gymshark, Everlast…
Bayan ci gaban kowace shekara, muna kafa ƙungiya mai ƙarfi da cikakken tsari, wanda ya haɗa da mai siyar da kayayyaki+samarwa+QC+Zane+Sourcing+financial+jigilar kaya. Yanzu za mu iya bayar da sabis na OEM&ODM na tsayawa ɗaya ga abokan cinikinmu. Masana'antarmu tana da layuka 6, sama da wake 150. Ikon kowace shekara ya wuce guda 500,000 don jaket/wando. Takardar shaidar lasisin masana'antarmu ta BSCI, Sedex, O-Tex 100 da sauransu kuma za a sabunta kowace shekara. A halin yanzu, muna saka hannun jari mai yawa akan sabbin injina, kamar injin ɗin ɗinki, injin laser, injin cikewa/kulle, samfuri da sauransu. Wannan yana tabbatar mana da cewa muna da ingantaccen samarwa, farashi mai gasa, inganci mai kyau da isarwa mai kyau.