shafi_banner

Kayayyaki

Zafafan Hoodie na Maza da Mata

Takaitaccen Bayani:


  • Abu Na'urar:
  • Launi:Keɓance Kamar Buƙatar Abokin Ciniki
  • Girman Girma:2XS-3XL, KO Musamman
  • Aikace-aikace:Skiing, Fishing, Keke, Hawa, Zango, Yawo, Kayan Aiki da dai sauransu.
  • Abu:60% COTTON + 40% POLYESTER
  • Baturi:Ana iya amfani da duk wani bankin wutar lantarki mai fitarwa na 5V/2A
  • Tsaro:Ƙwararren kariyar zafi da aka gina a ciki. Da zarar ya yi zafi sosai, zai tsaya har sai zafi ya koma daidai yanayin zafi
  • inganci:taimakawa wajen inganta zagayawan jini, kawar da raɗaɗi daga rheumatism da ƙwayar tsoka. Cikakke ga waɗanda ke buga wasanni a waje.
  • Amfani:ci gaba da danna maɓalli na tsawon daƙiƙa 3-5, zaɓi zazzabi da kuke buƙata bayan kunnawa.
  • Wuraren dumama:3 Pads-1on baya + 2 gaba, 3 sarrafa zafin jiki na fayil, kewayon zafin jiki: 25-45 ℃3 Pads-1on back + 2front, 3 file zazzabi iko, kewayon zafin jiki: 25-45 ℃
  • Lokacin dumama:duk ikon hannu tare da fitarwa na 5V / 2Aare akwai, Idan kun zaɓi baturin 8000MA, lokacin dumama shine awanni 3-8, mafi girman ƙarfin baturi, tsayin zai zama mai tsanani.
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Wanke Inji

    71Z6tAZt8GL._AC_SY741._SX._UX._SY._UY_

    Amfanin Hoodie mai zafi: 2020 Sabbin abubuwan dumama fiber carbon fiber na iya samar da infrared mai nisa wanda jikinmu ke buƙata. Da sauri zafi zuwa 45 ℃/109.8℉ a cikin 'yan dakiku. Ƙarin dumama uniform. Jure 80+ injin wankin hawan keke. Safe da kwanciyar hankali fasahar zafi.

    ● Kwarewar Al'ada na dumama: Maɓalli ɗaya mai sauƙin sarrafawa na saitunan dumama 3 (Maɗaukaki, matsakaici, ƙananan) kuma yana rarraba zafi zuwa yankunan kirji da baya. Yi aiki har zuwa sa'o'i 8 akan ƙaramin dumama wuri. Ba ka damar zama ɗumama da jin daɗin ayyukan hunturu na waje fiye da kowane lokaci.

    ● Sabon Zane-zane: Hoodie mai zafi na maza an tsara shi don suturar yau da kullum- Maɓallin ɓoye yana inganta kyawawan kayan hoodies; Cikakkun zik din mai laushi; Hood tare da zane mai daidaitacce; Ƙunƙarar sarƙaƙƙiya da yankin kugu suna kiyaye ku daga iska mai sanyi. Zai zama kyakkyawan kyautar hunturu ga dangin ku.

    ● Kayayyakin Kayayyakin Kaya: An yi shi da babban ƙarfi gauraya Cotton/Polyester, da kuma rufin ulu mai laushi mai launin toka. Za ka ga cewa zai zama mafi m da kuma dadi. Wannan rigar mai zafi ba za ta rasa siffarta ba kuma za ta ci gaba da zama sabo. Cikakke ga wanda ke aiki a waje don jin daɗin ku.

    FAQ

    Q1: Me za ku iya samu daga PASSION?

    Heated-Hoodie-Womens Passion suna da sashin R&D mai zaman kansa, ƙungiyar da aka sadaukar don daidaita daidaito tsakanin inganci da farashi. Muna yin iyakar ƙoƙarinmu don rage farashi amma a lokaci guda tabbatar da ingancin samfurin.

    Q2: Jaket nawa mai zafi za a iya samarwa a cikin wata guda?

    Pieces 550-600 kowace rana, Kusan Pieces 18000 kowace wata.

    Q3: OEM ko ODM?

    A matsayin ƙwararriyar ƙwararriyar ƙwararriyar Tufafi, za mu iya kera samfuran da ka siya kuma aka siyar da su a ƙarƙashin samfuran ku.

    Q4: Menene lokacin bayarwa?

    7-10 kwanakin aiki don samfurori, 45-60 kwanakin aiki don samar da taro

    Q5: Yaya zan kula da jaket na mai zafi?

    A hankali a wanke da hannu a cikin ruwan wanka mai laushi kuma a rataye a bushe. Nisantar ruwa daga mahaɗin baturi kuma kar a yi amfani da jaket ɗin har sai ya bushe sosai.

    Q6: Wane Takaddun shaida na irin wannan tufafi?

    Tufafin mu masu zafi sun wuce takaddun shaida kamar CE, ROHS, da sauransu.

    图片 3
    asda

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana