-
Jakar softshell mai zafi ta Unisex ta kasuwanci don farauta
Bayani na Asali Duk da cewa yana da ƙarancin farashi, kada ku raina ƙarfin wannan jaket ɗin. An yi shi da polyester mai hana ruwa da iska, yana da murfin da za a iya cirewa da kuma layin ulu mai hana tsayawa wanda zai sa ku ji ɗumi da kwanciyar hankali ko kuna aiki a waje ko kuna tafiya a kan hanya. Jaket ɗin yana ba da saitunan zafi guda uku masu daidaitawa waɗanda zasu iya ɗaukar har zuwa awanni 10 kafin buƙatar sake caji baturin. Bugu da ƙari, tashoshin USB guda biyu suna ba ku damar cajin jac... -
Jakar Fleece Mai Zafi ta Mata Mai Fakitin Baturi
Tambayoyin da Ake Yawan Yi Game da Wankin Inji -
Rigar Maza Mai Zafi Ta Sabuwar Salo Mai Ruwa Mai Ruwa Ta Waje
Siffofi na Rigar Maza Mai Zafi — Ya dace da jin daɗin ayyukanku na waje a lokacin hunturu. Irin wannan rigar maza mai zafi tana da amfani sosai, tana ba ku damar yin bankwana da manyan tufafi. Tsarinta siriri ne, mai sauƙin ɗauka yana ba ku damar sanya ta a ƙarƙashin wasu tufafi, wanda hakan ya sa ta zama zaɓi mafi kyau don kaka da hunturu, wasannin 'yan kallo, wasan golf, farauta, zango, kamun kifi, wasan tsere kan dusar ƙanƙara, ofis, da sauran ayyukan cikin gida inda za ku iya jin sanyi. Cikin rigar yana da ... -
Wandon Kaya Mai Zafi Mai Inganci Na Musamman Na Mata 5V
Bayani na Asali Pant mai zafi yayi kama da sanya kowace irin pant. Babban bambanci shine pant mai zafi yana da abubuwan dumama a ciki, wanda galibi ana amfani da shi ta hanyar batirin da za a iya caji, wanda za'a iya kunna shi don samar da ɗumi. Sanya wando mai zafi ga mata a ƙarƙashin wando jeans ko wando don samun ƙarin rufin rufi shine mafi kyau don magance sanyin ƙafafu. Tsarin dumama yana sa wannan wandon ya yiwu don samar da zafi nan take. Yadi mai ɗumi, mai daɗi da taushi yana ba da zafi mai yawa...


