shafi_banner

Kayayyaki

FR Nomex III Aramid Mai Sauƙin Hana Harshen Wuta

Takaitaccen Bayani:

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 


  • Lambar Abu:RUFE PS-250222018
  • Hanyar Launi:KORE MAI DUKIYA/JA/ORANGE/ SARKI SHUDDI/NAVY
  • Girman Girma:38/40/42/44/46/48/50/52/54/56/58
  • Kayan harsashi:150GSM 4.5oz 93% Aramid 1313+5% Kevlar+2%Anti-static
  • Kayan rufi:Auduga 100%
  • Moq:500 guda/COL/SALO
  • OEM/ODM:Abin karɓa
  • Shiryawa:Marufi na jakar filastik, yawanci guda 20 a cikin kwali ɗaya ko kuma a keɓance shi.
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayanin Samfura

    Yana da nau'in HRC na 1 da kuma ƙimar ARC na 6cal
    Aljihuna biyu masu zurfi a gaba, da kuma aljihunan faci guda biyu na baya. Marufi na jakar filastik, yawanci guda 20 ne a cikin kwali ɗaya ko kuma a keɓance su.
    Manyan aljihun ƙirji guda biyu masu ɗinki biyu, ɗaya da labule
    Aljihun kayan aiki mai ƙarfi a ƙafar dama
    Samun damar shiga cikin tufafi ta hanyar wucewa
    Salon baya mai zurfi don sauƙin motsi
    Zip ɗin tagulla mai ƙarfi
    Dinki biyu don ƙara juriya
    Aski mai faɗi don ya dace da takalma
    Kugu mai laushi
    Rufe wuyan hannu
    Tef mai nuna haske a kusa da hannayen riga da ƙafafu

     

    oeko

    Murfin ARAMID(1)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi