shafi_banner

Kayayyaki

Tufafin Waje na Musamman na Lokacin Sanyi Riga na maza na kankara

Takaitaccen Bayani:


  • Lambar Abu:PS-SJ2305006
  • Hanyar Launi:Baƙi/Kore Mai Duhu/SHUDI/SHIDI/Gawayi, da sauransu. Hakanan ana iya karɓar Na musamman
  • Girman Girma:2XS-3XL, KO An keɓance shi
  • Aikace-aikace:Ayyukan Waje da Gudun Kankara
  • Kayan harsashi:Nailan 100% tare da membrane na TPU don hana ruwa/numfashi 88% nailan - 12% elastane, membrane: 100% polyurethane
  • Kayan rufi:Rufi: 100% Polyester, kuma yarda da abin da aka keɓance
  • Rufewa:100% polyester Soft Padding
  • Moq:800 guda/COL/SALO
  • OEM/ODM:Abin karɓa
  • Siffofin Yadi:Mai hana ruwa da kuma numfashi
  • Shiryawa:Saiti 1/jakar polybag, kusan seti 5/kwali ko kuma a cika shi kamar yadda ake buƙata
  • Cikakken Bayani game da Samfurin

    Alamun Samfura

    Bayani

    JAKET NA SKI-MAN

    Rigar kankara ta maza

    SIFFOFI:

    - Tufafi cikakke an manna shi da tef

    - Hannun riga masu siffar da aka riga aka tsara

    - Kafaffen kaho, gaba da baya mai daidaitawa tare da hanyar fita ta baya guda ɗaya

    - Zip na gaba, aljihun hannu da ƙirji, rigar ruwa tare da abin jan hankali na musamman wanda aka rufe shi da bututun daban-daban

    - Aljihun wucewar kankara - Raƙuman shiga na gefe - Maƙallan ciki tare da ramin babban yatsa mai ban mamaki

    - Aikace-aikacen tef masu bambanci

    - Rufin da aka keɓance don jiki da kaho

    - Saka bayan raga tare da lambar da aka buga

    - Gyaran gaiter na ciki tare da roba mara zamewa

    - Aljihuna na ciki: aljihun wayar hannu guda ɗaya da gilashin aljihu ɗaya mai tsabtar ruwan tabarau mai cirewa

    - Daidaita ƙasa tare da igiyar zane ta ciki

    - Akwatin Fasaha a cikin rigar

    - Ƙasa mai siffar siffa

    SKI-MAN-JACKET-2

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi